Thời tiết hôm nay ở Mbalmayo
thứ bảy, 24 tháng 10
20° / 31°
có mây
1 SA
20°
4 SA
20°
7 SA
21°
10 SA
25°
1 CH
31°
4 CH
25°
7 CH
21°
10 CH
21°
Áp suất
700mmHg
Chất lượng không khí
97 AQI
Độ ẩm
89%
Gió E
2m/s
Dự kiến xen kẽ nắng và mây. Dự kiến có mưa vừa, khoảng 2.9 mm. Nhiệt độ không khí khoảng 22.9°, dao động từ 19.8° đến 30.5°. Chỉ số UV cao (7), nên sử dụng kem chống nắng.
| Nhiệt độ | Gió | Lượng mưa | Chỉ số UV | Độ ẩm | Tầm nhìn |
|---|---|---|---|---|---|
1 SA 20° có mây | 1 m/s Gió giật: 2 m/s | 0.5 mm | 0 | 99 % | 24 km |
4 SA 20° trời quang | 1 m/s Gió giật: 1 m/s | 0 mm | 0 | 99 % | 24 km |
7 SA 21° trời quang | 1 m/s Gió giật: 1 m/s | 0 mm | 1 | 98 % | 24 km |
10 SA 25° có mây | 1 m/s Gió giật: 1 m/s | <0.1 mm | 5 | 76 % | 24 km |
1 CH 31° có mây | 1 m/s Gió giật: 3 m/s | <0.1 mm | 7 | 55 % | 24 km |
Hiện tại 25° có mây, mưa | 2 m/s Gió giật: 5 m/s | 0.3 mm | 3 | 86 % | 13 km |
7 CH 21° có mây | 1 m/s Gió giật: 4 m/s | 0.5 mm | 0 | 97 % | 24 km |
10 CH 21° trời quang | 1 m/s Gió giật: 3 m/s | 1.6 mm | 0 | 99 % | 24 km |