Thời tiết hôm nay ở Ampasimena
chủ nhật, 25 tháng 10
14° / 17°
nhiều mây
12 SA
17°
3 SA
15°
6 SA
14°
9 SA
15°
12 CH
16°
3 CH
16°
6 CH
15°
9 CH
14°
Áp suất
723mmHg
Chất lượng không khí
46 AQI
Độ ẩm
93%
Gió W
2m/s
Trời nhiều mây sẽ chiếm ưu thế. Dự kiến có mưa nhỏ, khoảng 0.9 mm. Nhiệt độ không khí khoảng 15.2°, dao động từ 13.9° đến 16.6°. Tầm nhìn rất kém.
| Nhiệt độ | Gió | Lượng mưa | Chỉ số UV | Độ ẩm | Tầm nhìn |
|---|---|---|---|---|---|
12 SA 17° nhiều mây, mưa | 1 m/s Gió giật: 2 m/s | 0.3 mm | 0 | 99 % | 97 m |
3 SA 15° nhiều mây, mưa | 1 m/s Gió giật: 2 m/s | 0.4 mm | 0 | 99 % | 77 m |
6 SA 14° nhiều mây, mưa | 1 m/s Gió giật: 2 m/s | 0.1 mm | 0 | 98 % | 151 m |
9 SA 15° nhiều mây | 1 m/s Gió giật: 2 m/s | <0.1 mm | 1 | 92 % | 581 m |
12 CH 16° nhiều mây | 1 m/s Gió giật: 2 m/s | <0.1 mm | 1 | 90 % | 3 km |
3 CH 16° nhiều mây | 2 m/s Gió giật: 2 m/s | <0.1 mm | 1 | 83 % | 12 km |
Hiện tại 15° nhiều mây | 1 m/s Gió giật: 3 m/s | <0.1 mm | 0 | 93 % | 484 m |
9 CH 14° nhiều mây | 1 m/s Gió giật: 3 m/s | <0.1 mm | 0 | 94 % | 236 m |