Thời tiết hôm nay ở Tibigan
thứ bảy, 24 tháng 10
24° / 31°
trời quang
2 SA
24°
5 SA
24°
8 SA
28°
11 SA
31°
2 CH
31°
5 CH
28°
8 CH
26°
11 CH
25°
Áp suất
746mmHg
Chất lượng không khí
32 AQI
Độ ẩm
75%
Gió N
5m/s
Bầu trời chủ yếu quang đãng. Không có lượng mưa đáng kể được dự báo. Nhiệt độ không khí khoảng 27.2°, dao động từ 24.4° đến 31.2°. Chỉ số UV rất cao (9), hãy dùng kem chống nắng mạnh.
| Nhiệt độ | Gió | Lượng mưa | Chỉ số UV | Độ ẩm | Tầm nhìn |
|---|---|---|---|---|---|
2 SA 24° trời quang | 2 m/s Gió giật: 5 m/s | 0 mm | 0 | 83 % | 24 km |
5 SA 24° trời quang | 3 m/s Gió giật: 7 m/s | 0 mm | 0 | 84 % | 24 km |
Hiện tại 28° trời quang | 5 m/s Gió giật: 6 m/s | 0 mm | 4 | 76 % | 24 km |
11 SA 31° trời quang | 3 m/s Gió giật: 4 m/s | <0.1 mm | 9 | 69 % | 24 km |
2 CH 31° trời quang | 2 m/s Gió giật: 3 m/s | <0.1 mm | 7 | 68 % | 24 km |
5 CH 28° trời quang | 2 m/s Gió giật: 3 m/s | <0.1 mm | 1 | 73 % | 24 km |
8 CH 26° trời quang | 2 m/s Gió giật: 2 m/s | <0.1 mm | 0 | 77 % | 24 km |
11 CH 25° trời quang | 1 m/s Gió giật: 2 m/s | 0 mm | 0 | 76 % | 24 km |